Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Đường kính khoan bê tông: | 20 / 13 mm |
| Hãng sản xuất | Bosch |
| Tốc độ không tải: | 0 – 1000 / 3000 vòng/phút |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công nghệ | Đức |
| Khả năng của đầu cặp: | 1,5 – 13 mm |
| Đường kính khoan thép: | 13 / 8 mm |
| Công suất | 800W |
| Tốc độ định mức: | 0 – 600 / 2200 vòng/phút |
| Trọng lượng không tính cáp: | 2,2 kg |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải: | 0 – 16000 / 48000 bpm |
| Ren nối trục chính máy khoan: | 1/2″ – 20 UNF |
| Đường kính khoan gỗ: | 40 / 25 mm |
Máy khoan động lực 800W Bosch GSB 20-2 RE là dòng máy khoan động lực cơ học hai cấp tốc độ cao cấp nhất của Bosch, sở hữu công suất định mức lên đến 800W. Đây là giải pháp kỹ thuật chuyên sâu cho các ứng dụng khoan rút lõi nhẹ, khoan lỗ sâu đường kính lớn trên gỗ 40mm và bê tông dày 20mm đòi hỏi mô-men xoắn cực lớn.
Điểm đặc biệt của Máy khoan động lực 800W Bosch GSB 20-2 RE là hộp số cơ học 2 cấp tốc độ phối hợp với hệ thống điều tốc điện tử. Người thợ có thể chọn cấp số 1 (0 – 1000 v/p) để lấy lực kéo vặn vít nặng, khoan lỗ lớn hoặc cấp số 2 (0 – 3000 v/p) để tối ưu tốc độ đập búa lên đến 48.000 bpm khi khoan nhanh.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Hộp số cơ 2 cấp chuyển đổi: Cho phép tùy biến linh hoạt giữa lực kéo lớn (mô-men xoắn cao) và tốc độ nhanh tùy theo vật liệu.
- Sức chứa khoan gỗ khổng lồ: Đường kính khoan gỗ tối đa đạt tới 40mm ở cấp số 1, lý tưởng cho thợ làm mộc kết cấu.
- Hệ thống đập động lực kép: Nhịp đập biến thiên linh hoạt 16.000 / 48.000 bpm, phá vỡ nhanh các cấu kiện bê tông cốt gạch.
- Trục máy chịu lực cơ học nặng: Trọng lượng máy 2,2kg đầm chắc, triệt tiêu lực phản hồi ngược vào tay người thợ tốt.
- Đầu cặp khóa kim loại: Kích thước đầu kẹp 1,5 – 13 mm làm bằng thép gia cường, chống mài mòn và chịu tải vặn xoắn cực tốt.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.





Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.