Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Chức năng khoan | Khoan bê tông |
| Tốc độ không tải | 0 – 4.350 bpm |
| Đầu cặp | SDS plus |
| Khả năng làm việc tối ưu | 8 – 16 mm |
| Khả năng khoan trên vật liệu | 4 – 26 mm |
| Đảo chiều | Có |
| Chức năng đục | Có |
| Trọng lượng | 3 kg |
| Kích thước | 384 x 86 x 211mm (DxRxC) |
Máy khoan búa 830W 3J Bosch GBH 2-26 là bước cải tiến đáng kể về sức mạnh cơ bắp khi nâng cấp động cơ đầu vào công suất định mức lên tới 830W. Đây là mẫu máy khoan búa chuyên dụng thế hệ mới, tối ưu hóa hệ thống xi-lanh và tay biên truyền lực để mang lại khả năng làm việc liên tục với cường độ cực cao trên công trường xây dựng.
Với năng lượng va đập 3 Joule và tỷ lệ đập được đẩy lên mức 4.350 lần/phút (bpm), Máy khoan búa 830W 3J Bosch GBH 2-26 cho hiệu suất làm việc vượt trội khi tạo lỗ bằng mũi khoan búa từ 4 – 26 mm trên bê tông. Máy đạt dải làm việc tối ưu nhất ở dải mũi từ 8 – 16 mm, giúp tạo ra các lỗ đóng tắc-kê sắt treo trần cực kỳ nhanh chóng.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Động cơ nâng cấp công suất 830W: Tăng cường sức chịu tải, máy chạy thoát công suất và ít bị đuối khi gặp bê tông đá mác cao.
- Nhịp đập đập búa đẩy cao 4.350 bpm: Tăng mật độ va đập của búa thủy lực, đẩy nhanh tốc độ phá vỡ liên kết vật liệu.
- Đường kính khoan bê tông lớn: Hỗ trợ kích thước mũi khoan búa tối đa lên đến 26 mm một cách nhẹ nhàng.
- Dải làm việc tối ưu rộng: Đạt hiệu suất cao nhất ở các cỡ mũi 8 – 16 mm, là dải mũi sử dụng nhiều nhất trong thi công cơ điện.
- Trọng lượng 3kg chắc chắn: Tạo độ đầm tốt để triệt tiêu lực giật phản hồi, giúp người thợ giữ máy thẳng hướng dễ dàng hơn.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.


Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.