Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Thương hiệu | Bosch |
| Mã sản phẩm | GBH 2-26 F |
| Xuất xứ | Đang cập nhật |
| Điện áp | 220-240v 50-60Hz |
| Công suất đầu vào định mức | 830 W |
| Năng lượng va đập | 3 J |
| Bộ gá dụng cụ | SDS plus |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 4.350 bpm |
| Đường kính khoan bê tông, mũi khoan búa | 4 – 26 mm |
| Làm việc tối ưu trên bê tông, các mũi khoan búa | 8 – 16 mm |
| Trọng lượng | 3 kg |
Máy khoan búa 830W 3J Bosch GBH 2-26 F là phiên bản cao cấp nhất của dòng động cơ 830W, tích hợp hệ thống đầu cặp thay thế nhanh (được ký hiệu bằng chữ F – Flange). Máy sở hữu đầy đủ sức mạnh cơ bắp 830W và lực đập búa thủy lực 3 Joule, đồng thời đem lại sự linh hoạt tối đa nhờ khả năng hoán đổi đầu gài SDS plus và đầu cặp măng-đanh kẹp ba chấu thông thường.
Sự tiện lợi của Máy khoan búa 830W 3J Bosch GBH 2-26 F giúp loại bỏ việc phải mang theo hai chiếc máy khoan riêng biệt ra công trường. Người thợ vừa có thể dùng máy để khoan búa phá bê tông dải 4 – 26 mm, vừa có thể lập tức đổi đầu kẹp để khoan gỗ, khoan sắt tấm với độ đồng tâm trục tuyệt đối và lực vặn xoắn cực khỏe.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Hệ thống thay đầu kẹp nhanh đầu trục: Tháo lắp đầu cặp linh hoạt bằng vòng khóa cơ học, không cần sử dụng dụng cụ phụ trợ.
- Tần suất đập búa cao cấp: Vận hành ở dải đập 0 – 4.350 bpm, phá vỡ nhanh các mảng dầm bê tông cốt thép kiên cố.
- Hiệu suất làm việc tối ưu: Khoan cực tốt và êm ái ở dải mũi từ 8 – 16 mm, tạo lỗ sạch, không bị vỡ mép gạch.
- Vận hành đa lưới điện rộng: Chạy ổn định ở dải điện áp 220-240v tần số 50-60Hz phổ thông tại Việt Nam.
- Kết cấu cơ khí hạng nặng: Trọng lượng 3kg đầm tay, kết cấu cơ khí bên trong sử dụng vòng bi chịu tải cao, chống mài mòn tốt.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.