Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Hãng sản xuất | Bosch |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công nghệ | Đức |
| Công dụng | Máy khoan động lực |
| Công suất định mức (W) | 550W |
| Tốc độ không tải | 0 – 3.000 rpm |
| Đường kính khoan bê tông (mm) | 13mm |
| Đường kính khoan Sắt (mm) | 10mm |
| Đường kính khoan gỗ (mm) | 25mm |
| Khả năng đầu cặp (mm) | 13mm |
| Trọng lượng | 1.8kg |
| Bảo hành | 12 tháng (chính hãng Bosch) |
Máy khoan 13li 550W Bosch GSB 550 là dòng máy khoan động lực đa năng quốc dân, kết hợp hoàn hảo giữa hai chế độ khoan xoay và khoan đập. Với công suất định mức 550W, đây là công cụ đa năng hỗ trợ đắc lực cho việc sửa chữa hạ tầng, lắp đặt thiết bị điện nước và gia công các vật liệu phổ thông như sắt, gỗ, tường gạch.
Trọng lượng thực tế của Máy khoan 13li 550W Bosch GSB 550 chỉ 1.8kg, rất vừa vặn để kiểm soát bằng hai tay nhờ tay cầm phụ đi kèm. Đầu cặp 13mm chắc chắn đi kèm tốc độ không tải lên đến 3.000 vòng/phút giúp máy phá vỡ kết cấu bề mặt tường nhanh chóng, đem lại những đường khoan sạch và vuông vức.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Hai chế độ linh hoạt: Công tắc chuyển đổi dễ dàng giữa chế độ khoan thường (sắt, gỗ) và chế độ động lực (tường, bê tông).
- Đường kính khoan tường tốt: Cơ chế đập hỗ trợ khoan sâu vào tường gạch và bê tông mỏng với đường kính tối đa 13mm.
- Hiệu suất trên gỗ và sắt ổn định: Đường kính khoan gỗ đạt tới 25mm và trên sắt thép đạt 10mm.
- Đầu kẹp răng cưa chắc chắn: Đầu cặp khóa bằng chìa khóa re-vơ size 13mm, giúp kẹp chặt và chống tuột đuôi mũi khoan.
- Hàng chính hãng bền bỉ: Bảo hành 12 tháng từ Bosch với đầy đủ linh kiện thay thế chuẩn công nghệ Đức.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.