Máy cắt đá 110mm 1600W DCA AZE05-110
SKU: AZE05-110 Hãng: DCA Bảo hành: 6 tháng
1.406.000₫ 1.480.000₫
-5%
(Tiết kiệm 74.000₫)
Máy cắt đá công suất cao 1600W tích hợp khả năng cắt nghiêng từ 0-45 độ và bàn cắt thiết kế chống bắn nước thông minh. Sản phẩm cho phép điều chỉnh độ sâu cắt tối đa 30mm, trang bị nút khóa công tắc giúp người dùng thao tác an toàn và thuận tiện trong thời gian dài.
✅ Cam kết chính hãng 100%