Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Thương hiệu | Bosch |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | GGS 30 LS (Có điều chỉnh tốc độ ) |
| Điện áp | 220-240V |
| Công suất đầu vào định mức | 750 W |
| Tốc độ không tải | 33.000 vòng/phút |
| Đường kính ống trục | 43 mm |
| Trọng lượng | 1,7 kg |
| Đường kính dụng cụ mài tối đa | 25 mm |
| Đầu ra công suất | 400 W |
| Kích thước chìa vặn của đai ốc khoá | 17 mm |
| Kích thước chìa vặn của trục bánh mài | 15 mm |
| Đường kính dụng cụ đánh bóng tối đa | 50 mm |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
| Đường kính ống kẹp kèm theo | 6 mm |
Máy mài thẳng 750 W Bosch GGS 30 LS (thường gọi là máy mài khuôn béc dài) là dòng máy mài cốt lớn công suất cao, tích hợp hệ thống điều chỉnh tốc độ điện tử linh hoạt. Máy được thiết kế chuyên dụng cho các công tác mài mòn chi tiết trong lòng ống, doa lỗ khuôn kim loại, làm sạch các mối hàn góc hẹp của thợ cơ khí kết cấu thép chuyên nghiệp.
Vận hành với công suất đầu vào 750W và đầu ra đạt tới 400W, Máy mài thẳng 750 W Bosch GGS 30 LS sở hữu tốc độ không tải siêu cao lên đến 33.000 vòng/phút. Máy sử dụng ống kẹp đầu kẹt 6mm tiêu chuẩn, thiết kế phần cổ trục dài với đường kính ống trục 43mm, giúp thợ luồn sâu dụng cụ mài tối đa 25mm vào bên trong phôi thép dễ dàng.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Tính năng điều chỉnh tốc độ dải rộng: Cho phép tùy chỉnh dải vòng quay linh hoạt để phù hợp với từng chất liệu đá mài hoặc lưỡi hợp kim hợp phôi.
- Tốc độ vòng quay khủng 33.000 v/p: Mang lại bề mặt mài mịn màng, làm sạch bavia cơ khí chớp nhoáng.
- Thiết kế béc dài (Long Spindle): Thân máy dài gọn gàng với trọng lượng 1,7kg, dễ dàng luồn lách sâu vào bên trong lòng ống kim loại.
- Công tắc nguồn có thể khóa khóa: Hỗ trợ thợ khóa chết công tắc để máy chạy liên tục, giúp rảnh tay điều khiển đường mài mịn.
- Kích thước chìa vặn chuẩn kỹ thuật: Sử dụng chìa vặn đai ốc khóa 17mm và chìa vặn trục bánh mài 15mm đi kèm, giúp thay đá mài nhanh chắc.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.