Máy mài góc dùng pin 20V DCA ADSM06-125FK (2 pin & sạc)
SKU: ADSM06-125FK Hãng: DCA Bảo hành: 6 tháng
3.733.500₫ 3.930.000₫
-5%
(Tiết kiệm 196.500₫)
Máy mài góc pin 125mm công suất lớn tương đương 100W máy điện, trang bị hệ thống kiểm soát giật ngược thông minh. Thiết bị sử dụng mô tơ không chổi than, cốt trục chính M14 và nắp bảo vệ điều chỉnh nhanh không cần dụng cụ tiện lợi. Bộ sản phẩm gồm 2 pin 20V/5.0Ah và sạc 2A, đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe trong gia công cơ khí công nghiệp.
✅ Cam kết chính hãng 100%