Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Hãng sản xuất | Bosch |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Công nghệ | Đức |
| Đầu vào công suất định mức: | 650 W |
| Tốc độ không tải: | 0 – 2800 vòng/phút |
| Đầu ra công suất: | 301 W |
| Trọng lượng không tính cáp: | 1,6 kg |
| Mô-men xoắn (các công việc vặn vít mềm): | 10,8 Nm |
| Mô-men xoắn định mức: | 1,8 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan: | 1/2″ – 20 UNF |
| Khả năng của đầu cặp: | 1,5 – 13 mm |
| Chiều dài: | 266 mm |
| Chiều cao: | 180 mm |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải: | 0 – 44800 bpm |
| Đựng | Hộp giấy |
Máy khoan động lực 650W Bosch GSB 13 RE (hộp giấy) là phiên bản máy trần kinh tế được sản xuất tại Malaysia, trang bị động cơ công suất cao 650W mạnh mẽ. Dòng máy này hướng tới những người thợ chuyên nghiệp đã có sẵn hệ thống hộp đồ nghề riêng và chỉ cần bổ sung một chiếc máy khoan động lực chất lượng cao để cày ải công trình.
Thân máy Máy khoan động lực 650W Bosch GSB 13 RE (hộp giấy) có kích thước chiều dài tiêu chuẩn 266mm và chiều cao 180mm, tạo cảm giác cầm rất đầm và chắc tay với trọng lượng 1.7kg. Máy tích hợp tính năng đảo chiều và tay nắm phụ đi kèm, giúp kiểm soát tốt lực đập búa 44.800 bpm khi xuyên qua các cấu kiện bê tông cốt thép tầm trung.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Động cơ 650W mạnh mẽ: Tăng cường khả năng chịu tải, duy trì tốc độ không tải 2800 vòng/phút ổn định.
- Khả năng phá vỡ bề mặt tốt: Tốc độ đập búa 44.800 bpm giúp khoan sâu vào bê tông cứng lên tới dải 13mm.
- Sản xuất tại Malaysia: Thân máy và các chi tiết nhông truyền động bằng thép chịu lực cao, tuổi thọ sử dụng lâu dài.
- Tích hợp tay nắm phụ: Hỗ trợ người thợ tì đè chắc chắn, giữ mũi khoan đi đúng hướng, không bị lệch tâm.
- Ren nối trục chính tiêu chuẩn: Chuẩn ren 1/2 – 20 unf phổ thông, dễ dàng thay thế hoặc nâng cấp đầu cặp khi cần.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.