Thông số kỹ thuật:
| Thông số | Giá trị |
| Trọng lượng không tính cáp: | 1,7 kg |
| Hãng sản xuất | Bosch |
| Khả năng của đầu cặp: | 1,5 – 13 mm |
| Công nghệ | Đức |
| Đầu ra công suất: | 360 W |
| Ren nối trục chính máy khoan: | 1/2″- 20UNF |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Mô-men xoắn (các công việc vặn vít mềm): | 0,0 / 1676,0 Nm |
| Đầu vào công suất định mức: | 600 W |
| Tốc độ không tải: | 0 – 2600 vòng/phút |
| Mô-men xoắn định mức: | 20,0 Nm |
Máy khoan 600W Bosch GBM 13 RE là dòng máy khoan xoay công suất lớn, sở hữu động cơ 600W mạnh mẽ được sản xuất trực tiếp tại nhà máy Bosch Malaysia. Đây là thiết bị chuyên nghiệp hạng nặng dành cho thợ cơ khí và thợ xây dựng với khả năng chịu tải cao, hoạt động bền bỉ trong môi trường công trường nặng nhọc.
Vận hành Máy khoan 600W Bosch GBM 13 RE mang lại sự tin cậy nhờ lực mô-men xoắn định mức đạt 20,0 Nm và ren nối trục chính lớn 1/2″- 20UNF. Máy sử dụng đầu cặp thép cao cấp từ 1,5 đến 13mm, cho phép gá lắp các mũi khoan sắt, khoan gỗ cỡ lớn để gia công kết cấu thép hoặc gá lắp máy móc hạng nặng.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm:
Dưới đây là những tính năng và thông số kỹ thuật thực tế giúp sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu tại các khu vực làm việc chuyên nghiệp:
- Công suất hạng nặng 600W: Đầu ra công suất mạnh mẽ đạt 360W, đảm bảo tiến độ khoan nhanh trên phôi thép dày.
- Mô-men xoắn cực đại lớn: Lực vặn định mức 20,0 Nm giúp xử lý tốt các ứng dụng khoan và vặn vít tải trọng cao.
- Đầu cặp thép cỡ lớn: Khả năng kẹp từ 1,5 – 13 mm, tương thích với hầu hết các loại mũi khoan thông dụng hiện nay.
- Xuất xứ Malaysia: Đảm bảo dây chuyền lắp ráp và các linh kiện cơ khí đạt chất lượng đồng bộ cao nhất.
- Kiểm soát tốc độ trơn tru: Tốc độ không tải dải rộng từ 0 – 2600 vòng/phút, hỗ trợ mồi lỗ khoan chính xác.
Quý khách cần báo giá theo danh mục sản phẩm hoặc lấy số lượng lớn vui lòng liên hệ hotline: 0866617579 hoặc điền thông tin tại chuyên mục “Liên hệ Báo giá” để được tư vấn và chiết khấu tốt nhất.






Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.